Forum Aika Việt Nam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Forum Aika Việt Nam

Diễn đàn dành cho gamer Việt Nam chơi game aika online

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

vua choi vua kiem tien de choi

Go down 
Tác giảThông điệp
trumitme
Freshman
Freshman

vua choi vua kiem tien de choi Empty
Bài gửiTiêu đề: vua choi vua kiem tien de choi   vua choi vua kiem tien de choi EmptyFri Apr 30, 2010 5:06 pm

Nếu bạn không tin thì bạn đừng đọc!!
Nếu đọc thì hãy nhanh tay lên vì đây là cách kiếm tiền dễ và tốt nhất.

Nói đến kiếm tiền online, chắc hẳn nhiều bạn nghĩ đó chẳng qua là một
trò lừa đảo. Bản thân mình cũng từng có một dạo lùng sục các trang web
kiếm tiền online (vì thấy nó quá hấp dẫn) nhưng kiếm được tiền lại
không đơn giản như mình nghĩ, vì có quá nhiều trang web lừa đảo.
Trang web CASHFIESTA thì mình đã biết từ lâu và cũng có đăng kí nhưng
khi down phần mềm của nó về thì thấy báo virus (nhưng thực ra đó chỉ là
phần mềm quảng cáo) do đó mà không dám dùng, bây giờ mới thấy hơi tiếc.
Thực tế, rất nhiều bạn đã thử, bỏ thời gian không ít mà không thu được kết quả. Nên kết luận là không thể kiếm tiền trên mạng, tất cả là lừa đảo, xem ví dụ: nói về chuyện kiếm tiền trên mạng - VN-Zoom Forum
Nguyên nhân là vì:
- Các bạn gặp phải các trang lừa đảo.
- Thời gian, sự kiên nhẫn các bạn bỏ ra chưa đủ.
- Số tiền mà bạn kiếm được chưa đủ để họ thanh toán cho bạn (Thường thì ít nhất phải trên 50$ mới được thanh toán).
- Họ thanh toán qua các tài khoản trực tuyến như PAYPAL, MONEYBOOKER, E-GOLD... mà bạn không có.
Tài liệu hướng dẫn tìm hiểu, tạo tài khoản, sử dụng các loại TK này: World\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\'s Leading Image,Video,Audio and Document Sharing Portal
- Việc chuyển tiền vào tài khỏan ở Việt Nam thật khó khăn
- công ty bị phá sản trước khi thanh toán (cái này thì phải chấp nhận rủi ro thui).
- Các bạn chưa biết cách quảng bá để tạo cây đa cấp nên kiếm được rất ít, đâm ra chán nản. Việc mình post bài này cũng nhằm mục đích đó, nhưng mình chỉ giới thiệu những trang mà mình đang kiếm tiền và mình đã nhận được tiền gửi về. Nên các bạn có thể yên tâm về độ tin cậy. Các bạn nhận link giới thiệu của mình coi như trả công cho mình 1 cách xứng đáng thui mà (mình được lợi và các bạn cũng chẳng mất gì, lại còn được rất nhiều đúng không nào - Nhớ ủng hộ mình nha!!!).
Sau khi đã bỏ nhiều công sức để nghiên cứu và tìm hiểu về Cashfiesta thì mình khẳng định đây là chuyện hoàn toàn có thật 100%, và đây là bằng chứng cụ thể để chứng minh điều đó:
Bằng chứng Cashfiesta đã chi trả cho các thành viên ở Việt Nam và nhiều nước trên thế giới trong nhiều năm qua:
Bạn hãy bấm vào Your check online
Bằng chứng mà Cashfiesta đã chi trả cho 1 thành viên ở TP HCM: Bạn hãy vào
Imageshack - cashfiestazx9

Nếu bạn nào có ý định kiếm tiền một cách nghiêm túc và xác định có thể chỉ thu được tiền sau một vài tháng gian khổ làm không công thì hãy tham khảo bài viết dưới đây:
Ý tưởng của Cashfiesta :
Cashfiesta sẽ để 1 góc quảng cáo trên màn hình máy tính của bạn, mỗi khi bạn lên Internet.
Trung bình 1 thành viên được trả 50 USD/tháng
Để đạt đươc 200 USD ~ 600 USD/tháng , bạn phải mất tối thiểu 1 năm
Có 2 cách để bạn có thể kiếm tiền khi tham gia chương trình này:
- Cách 1 là bạn tự tham gia một mình và được trả tiền tham gia.
- Cách 2 là giới thiệu người khác tham gia chương trình và hưởng thêm hoa hồng.
Bạn phải kết hợp cả 2 cách để kiếm tiền hiệu quả nhất.
Chương trình sẽ trả cho các bạn mỗi giờ sử dụng internet khoảng cao nhất 15.000đ. Thực ra phần tiền khi chúng ta sử dụng trực tiếp các chương trình này không cao, chỉ được vài chục USD một tháng, nhưng phần tiền hoa hồng khi giới thiệu người khác rất hấp dẫn.
Cho chúng ta hưởng 8 cấp bậc hoa hồng khi giới thiệu thêm người khác sử dụng:
Giờ sử dụng trung bình một ngày : 1 giờ/ ngày.
Mỗi người sử dụng sẽ giới thiệu 3 người khác.
Phân cấp Hoa Hồng
3 người: cấp 1 hưởng 15%
3–> 9 người: cấp 2 hưởng 7%
9–> 27 người: cấp 3 hưởng 5%
27–> 81 người: cấp 4 hưởng 4%
81–> 243 người: cấp 5 hưởng 3%
243–> 729 người: cấp 6 hưởng 2%
729–> 2187 người: cấp 7 hưởng 1%
2187–> 6561 người: cấp 8 hưởng 1%
Và về sau thì bạn không cần phải trực tiếp sử dụng Cashfiesta thì khoản hoa hồng này vẫn càng ngày càng lớn vì mọi người
sẽ giới thiệu lẫn nhau. Hiện tại theo mình biết chính xác thì Cashfiesta trả cho trung bình cho tất cả các thành viên trên
khắp thế giới mỗi người khoảng 90 USD/Tháng.
Cashfiesta chịu trả tiền cho các bạn như vậy thì tại sao vẫn có ít người sử dụng? Vì ở Việt Nam phần lớn không biết đến các chương trình này cũng như chưa tin tưởng,họ nghĩ là nó ko trả tiền cho mình và cứ kêu là trang SPAM.,chỉ vì họ ko đủ kiên nhẫn chỉ muốn kiếm được tiền ngay mà ko phải bỏ công sức>>>thật quá sai lầm.. Nếu bạn là những người đi đầu sẽ có nhiều cơ hội giới thiệu đến người khác chưa biết và khi bạn giới thiệu được nhiều người thì bạn đã tạo được cho mình một hệ thống kiếm tiền cho riêng bạn để khỏi lo về việc cạn túi vì nếu thất nghiệp cũng có Cashfiesta ''Chu Cấp'' cho bạn hàng tháng .Hãy tạo cho mình một hệ thống tự động kiếm tiền, các bạn ơi nhanh lên nhé! Mình sẽ hướng dẫn cho các bạn một cách chi tiết, nhớ làm từng bước đúng như mình hướng dẫn thì sẽ sử dụng được một cách chính xác và hoàn hảo để tránh trường hợp nhầm lẫn nhé,nhớ đừng đăng kí nhiều tài khoản để kiếm tiền cùng 1 lúc nhé,rất dễ bị fake IP đó,bị DELETE tài khoản ngay nếu họ phát hiện được, đây là kinh nghiệm của mình.
I.HƯỚNG DẫN ĐĂNG KÍ:
Đầu tiên, Bạn hăy click vào liên kết sau để đăng kí (nếu bạn nhấp không được th́ hăy copy và dán nó vào ô địa chỉ truy cập web của bạn):
http://www.cashfiesta.com/php/join.php?ref=%22trumitme%22
với username trên thì bạn sẽ nhận được 1 lời cảm ơn chân trọng nhất từ người đang ngồi viết bài này để hướng dẫn cho
bạn về 1 công cụ kiếm tiền rất hiệu quả thông qua tài nguyên internet,ngoài ra bạn còn nhận dc thư từ các SPECIALOFFER
m à mình đã đăng kí,chi tiết phía dưới).
Click vào liên kết trên, bạn sẽ thấy xuất hiện một bảng Đăng kí, gồm các mục sau (gõ bằng chữ không dấu):
Login: tên của bạn đăng ký.
Pass: mật mã của bạn đăng ký.
Verify pass: nhập lại mật mã của bạn đăng ký (bạn phải nhớ login và Pass để sử dụng mỗi khi chạy chương trình cashfieta).
First name: họ và tên đệm.
Last name: tên mình.
Street address: địa chỉ nhà (điền thật chính xác để nhận tiền).
City: Tỉnh, Thành Phố nơi bạn đang sống.
(Bạn có thể tra cứu ở địa chỉ sau để biết postal code của mình:
Bang ma vung dien thoai va ma Buu Chinh cac Tinh, Thanh pho
Tham khảo:
TPHCM: 70000. TP. Hà Nội 10000 An Giang 94000 Bà Rịa Vũng Tàu 74000 Bạc Liêu 99000 Bắc Kạn 17000 bắc giang 21000 Bắc Ninh 16000 Bến Tre 83000B́nh Dương 72000B́nh Định 53000B́nh Phước 77000B́nh Thuận 62000 Cà Mau 96000 Cao Bằng 22000Cần Thơ - Hậu Giang 92000TP. Đà Nẵng 59000ĐắkLắk - Đắc Nông 55000Đồng Nai 71000Đồng Tháp 93000Gia Lai 54000Hà Giang 29000Hà Nam 30000Hà Tây 31000Hà Tĩnh 43000 Hải Dương 34000 TP. Hải Pḥng 35000Hoà B́nh 13000 Hưng Yên 39000TP. Hồ Chí Minh 70000Khánh Hoà 57000Kiên Giang 95000Kon Tum 58000Lai Châu - Điện Biên 28000Lạng Sơn 20000 Lao Cai 19000 Lâm Đồng 61000 Long An 81000Nam Định 32000Nghệ An 42000Ninh B́nh 40000Ninh Thuận 63000Phú Thọ 24000Phú Yên 56000Quảng B́nh 45000Quảng Nam 51000Quảng Ngăi 52000 Quảng Ninh 36000 Quảng Trị 46000 Sóc Trăng 97000Sơn La 27000Tây Ninh 73000Thái B́nh 33000Thái Nguyên 23000Thanh Hoá 41000Thừa Thiên Huế 47000Tiền Giang 82000Trà Vinh 90000Tuyên Quang 25000 Vĩnh Long 91000 Vĩnh Phúc 11000 Yên Bái 26000
Nó nằm ở cột ngoài cùng :vd mình ở Thái Nguyên có ghi là 23 vậy ghi vào ô là :23000 (hăy thêm các số 0 cho đủ 5 chữ số).Cái này rất quan trọng, nhớ ghi cho đúng nhé ! )
State: không điền (dành cho công dân sống ở Mỹ).
Province: tên tỉnh hay thành phố nơi bạn đang sống (ko cần thiết lắm).
Country: Chọn Việt Nam.
Email: ghi đầy đủ địa chỉ email (xài mail nào càng nhẹ càng tốt)
Verify: nhập lại địa chỉ email giống như trên.
Year: năm sinh.
Education: chọn cái nào cũng được.
Annual househome income: thu nhập chọn cái nào cũng được.
Industry: cái nào cũng được.
Title: cái nào cũng được.
Additional Information: đánh dấu khoảng vài mục bạn thấy thích hoặc tất cả.
Prefered: chọn 50 USD (là số tiền Cashfiesta sẽ thanh toán cho bạn khi bạn đạt được).
Additional Information: Hăy đánh dấu tất cả
I have read…: đánh dấu vào ô đó.
- Nhấn chuột vào nút Submit để hoàn thành việc đăng ký.
Hướng dẫn kiếm tiền:
Sau khi dang ki xong ban se co dia chi moi la:
http://www.cashfiesta.com/php/join.php?ref="Ten dang nhap cua ban”
VD: cua toi la http:w.cashfiesta.com/php/join.php?ref=trumitme
http://www.cashfiesta.com/php/join.php?ref=%22trumitme%22
http://www.cashfiesta.com/php/join.php?ref=trumitme
http://www.cashfiesta.com/php/join.php?ref=tttp://www.cashfiesta.com/php/join.php?ref=tencuahttp://www.cashfiesta.com/php/join.php?ref=teep://www.cashfiesta.com/php/join.php?ref=trumitme

Ban hay gioi thieu cho nhieu nguoi dang ki o dia chi do cua ban, ban se co co hoi duoc huong nhieu tien lam day (Day la cach kiem tien chu yeu) .
II.CÁCH THỨC HOẠT ĐỘNG:
Sau khi đă đăng nhâp xong, bạn hăy Click vào liên ket sau :
Cashfiesta.com - Earn cash using your computer và nhấn vào nút "download fiestabar" hoặc vào trang Cashfiesta.com - Earn cash money online nhấn members nhập login,password của bạn nhấn download fiestabar
Download về máy của bạn 1 chương tŕnh nhỏ (68 KB):
Sau khi đă Download xong, bạn hăy chạy file này (khoảng 3 phút)
Sau khi xong sẽ có 1 bảng hiện ra yêu cầu bạn nhập vào User và Password mà bạn đă đăng kư lúc năy, và nhấn OK để bắt đầu kiếm tiền. Khi đó bạn sẽ thấy phía bên trên Desktop của bạn có một banner:
Và như vậy là bạn đă bắt đầu kiếm tiền rồi đấy.
* Bạn phải chú í đến thằng nhỏ đội nón ở góc trái trên banner:
* Nếu nó đang đi tại chỗ nghĩa là số điểm của bạn đang tăng lên. (Khi đó biểu tượng $ trong khay hệ thống(thanh taskbar) sẽ có màu xanh lá cây)
* Nếu nó ngồi nghĩa là số điểm của bạn đang đứng yên. (Khi đó biểu tượng $ trong khay hệ thống (thanh taskbar) sẽ có màu đỏ). Bạn phải click vào nó để nó đứng lên đi tiếp.
* Nếu nó đi ra phía banner thi bạn phải nhấp chuột vào nó để nó quay trở lại chỗ cũ.
* Ô số đầu tiên trên banner ghi số điểm mà bạn kiếm được ,
* Points from Referrals: đây là số điểm mà các thành viên mang lại cho bạn .(số điểm của các thành viên không bị trừ đi mà là số điểm công ty thưởng cho bạn).
*Mỗi khi lên mạng, muốn LOGIN để kiếm tiền, bạn chỉ cần Double Click vào biểu tượng $ trên Desktop, hoặc chạy lại cashfiesta.exe. nhập login, password của bạn
Hăy copy bài viết này ( và nhớ là thay tên minh bằng tên bạn nghen ), sau đó gửi bài lên diễn đàn của các website mà bạn biết và gửi thư cho các bạn của bạn, nói chung làm thế nào mà càng nhiều người biết càng tốt (vả lại cũng là một hình thức giới thiệu việc làm cho bạn bè mà ^_^) .
Nếu bạn cảm thấy rất khó khăn không biết phải giới thiệu như thế nào, thì đây, 1 mẹo nhỏ dành cho bạn:
Mẹo nhỏ: vào trang web : Google
đánh vào từ khoá sau : "kiem tien" , bạn sẽ thấy hàng loạt trang web , bạn hăy vào trang web có Forum , sau đó đăng kí và đăng bài viết của riêng bạn (hay copy nguyên bài viết này) ở đó. Ban đầu chưa quen th́ bạn có thể sẽ làm hơi lâu, nhưng về sau th́ sẽ không vất vả nữa .Hăy vào các trang rao vặt như - RAOVAT.VN - Mua bán | Quảng cáo | Rao Vặt | Việc làm | Thuê nhà | Chứng khoán | Điện thoại | Điện tử | Mua ban, Quang cao, Raovat, chung khoan, bat dong san..., Raovat123.com Website rao vặt, mua bán, việc làm lớn nhất, www.raovat.net,www.trungtammuaban.com, www.muabanraovat.com… để sưu tầm thành viên cho mạng lưới của bạn
Hăy đăng ở chỗ nào mà mọi người thích đọc ấy
Bạn đăng càng nhiều thì khả năng có thành viên càng cao. Và bản thân các thành viên sẽ rất hài lòng khi sử dụng chương trình làm việc này.
Hăy chăm chỉ làm việc , bạn sẽ có số tiền rất lớn đó !
III.ĐỂ TRỞ THÀNH THÀNH VIÊN GOLD CLUB (để sau)
(chương trình này bạn không cần đăng ký nếu lần đầu tiên đọc bài này, bạn nên đăng ký khi bạn đã thành thạo về nó)
Khi bạn chưa là thành viên của GOLD CLUB thi CASHFIESTA sẽ trả tiền cho bạn theo 6 cấp tùy vào số đăng ki đặc biệt (Special offer) mà bạn đạt được, các Special offer này để chứng tỏ bạn có tham gia và quan tâm tới CASHFIESTA. Số Special offer và tỷ lệ quy đổi theo bậc như sau:
0 SPECIAL OFFER 0,010 USD /1000 DIEM
1 SPECIAL OFFER 0,040 USD /1000 DIEM
2 SPECIAL OFFER 0,333 USD /1000 DIEM
3 SPECIAL OFFER 0,500 USD /1000 DIEM
4 SPECIAL OFFER 0,660 USD /1000 DIEM
SPECIAL OFFER 0,830 USD /1000 DIEM
6 SPECIAL OFFER 1,000 USD /1000 DIEM
GOLD CLUB 1,666 USD /1000 DIEM
1.Vậy làm cách nào tôi có được các SPECIAL OFFER?:
Rất đơn giản, khi bạn đang chạy chương trình cashfiesta thì bạn hăy bấm vào chữ HOME ngay trên đầu thằng mập đó, sau đó nhấn chuột vào phần SPECIAL OFFER, bạn sẽ thấy rất nhiều ô quảng cáo nhỏ ở trong trang web, hăy lựa các SPECIAL OFFER cho phép đăng kư FREE và trên toàn thế giới WORLD, bạn chỉ cần nhấn chuột vào đó, một trang web khác sẽ mở lên, bạn vào đó và đăng kư là thành viên của trang web đó thì coi như bạn đă có được 1 SPECIAL OFFER rồi (Lưu í là khi đăng kí Special offer bạn phải đang chạy chương tŕnh CASHFIESTA và khai báo địa chỉ email giống như khai báo email với CASHFIESTA, v́ nếu là email khác thì việc đăng kí Special offer của bạn sẽ không là vô dụng).
2.Tôi đă đăng ki SPECIAL OFFER làm sao biết mình có được bao nhiêu cái?:
Bạn có thể vào trong account của ḿnh nhấn vào phần SPECIAL OFFER DONE, nhưng lưu í kể từ khi bạn đăng kư SPECIAL OFFER th́ khoảng 2 đến 4 tuần sau CASHFIESTA mới kiểm tra được và xác nhận các SPECIAL OFFER của ḿnh, và đó cũng là lư do tại sao CASHFIESTA thanh toán tiền cho chúng ta trong ṿng 30 ngày kể từ khi đạt được 50$.
3.Làm sao để trở thành thành viên của GOLD CLUB?:
Muốn trở thành thành viên của GOLD CLUB bạn phải có được 3 điều kiện sau: đăng kư được 6 SPECIAL OFFER, kiếm được 10.000 điểm thưởng từ các SPECIAL OFFER và đạt được 133 GPS.
4.Làm sao kiếm được điểm GPS?:
Mỗi ngày bạn sử dụng CASHFIESTA khoảng 30 phút sẽ được 1 GPS, mỗi ngày nếu các thành viên của bạn sử dụng CASHFIESTA và đem lại cho bạn 100 points th́ bạn được thêm 1 GPS, ngoài ra cuối tháng CASHFIESTA sẽ cộng cho bạn tối đa 15 GPS đưa vào sổ thành viên mới do bạn giới thiệu, CASHFIESTA sẽ cộng thêm 15 GPS cho bạn đưa vào tổng thời gian các thành viên của bạn sử dụng CASHFIESTA… Trung b́nh 1 tháng bạn sẽ có thể kiếm được trên 100 GPS.
4.Bao giờ thi CASHFIESTA thanh toán tiền cho tôi ?:
Chương trình này thanh toán tiền mặt bằng cách gửi séc (check) tới tận nhà
Khi trong tài khoản của bạn có đủ 50 $ thì nút PAYMENT REQUEST trong web account của bạn sẽ hiện lên, bạn nhấp vào nút đó để yêu cầu thanh toán tiền,
Trong vòng từ 2-4 tuần thì tiền sẽ về đến Việt Nam ( trừ đi 2$ tiền phí chuyển tiền).Nó sẽ gửi check đến địa chỉ mà bạn đă đăng kí, giờ thì cầm check, chứng minh, hộ khẩu, ra ngân hàng Đông Á lãnh tiền, ^-^.
Hãy cày đi nếu muốn điều mới lạ (đối với tụi nước ngoài thì cũ mèm rồi ! )
Đủ tiền ăn nhậu xả láng ! còn giàu chắc chỉ trong mơ.
IV.L ÀM SAO ĐỂ KIẾM TIỀN CÓ HIỆU QU Ả (ai ko đọc đến cuối cùng ráng chịu)
- Việc cứ phải canh chừng để nhấp chuột vào thằng nhóc vừa mập vừa lùn "mệt bỏ xừ". Đây là cách khắc phục điều đó, bạn hãy bấm vào đâyhttp://www.lmok123.com/easycash/download.htm , bấm vào English Version để dowload về một phần mềm, giải nén ra một Folder, nhắp đúp vào “ $ “ một cái bảng màu xanh xuất hiện, bạn hãy bấm vào nút Taskmaster, thấy nó bắt đầu nhảy số là OK rồi, bạn tiếp tục bấm vào Hide để giấu cái bảng đó đi, phần mềm này chạy cũng khá lâu (bản chưa Register chạy liên tục được 45 phút), khi nó ko chạy nữa thì bạn chỉ việc kích hoạt lại là OK. Giờ thì bạn có thể vô tư chơi games hay làm bất cứ việc gì khác trên máy.
Tuy nhiên đây chỉ là phần mềm dùng thử chưa có crack, nên cứ mỗi một
giờ nó lại ngừng chạy và bắt bạn đăng kí. Mình cung cấp cho các bạn một
chương trình autoit của EasyCash 7.0 (phần mềm hỗ trợ cho Cashfiesta
Bar tự động chạy) khi nào phần mềm này bắt đăng kí nó sẽ tắt phần mềm
đó đi và chạy lại:
Requested file is deleted.
Bạn chỉ việc down về máy, chạy chương trình, chọn path và thời gian check, rất đơn giản và không tốn nhiều thời gian.
_ Bạn ghét thấy biển quảng cáo ư, hay chuột điên điên, dễ thôi : xài tool Dexpot (desktop ảo),
Chạy Dexpot -> ấn Alt 2
_ Bạn sợ virus ư, dễ thôi : xài shadow defender 1.0
Chạy shadow -> mode setting -> chọn ổ C -> enter shadow mode -> ok (giờ thì ổ C là ảo rồi)
Nếu muốn file nào trong ổ C ảo (sẽ mất khi reset), lưu thật vào ổ C thật, thì click phải file đó,
chọn commit by shadow defender
Trên thanh quảng cáo còn có các mục khác như Referrals (Số người do bạn
giới thiệu), Setting (Cài đặt cấu hình thanh Cashfiesta theo ý bạn),
Refer Your Friends (Giới thiệu đến bạn bè).
Mỗi lần lên internet thì bạn phải chạy lại chương trình, nếu xài máy ở dịch vụ không có sẵn chương trình thì vào trang chủ:
Cashfiesta.com - Earn cash money online download về để chạy (không quá 1 phút với ADSL).
=>Đó là tất cả những gì bạn cần phải làm, chỉ cần kiên nhẫn và chịu khó một chút là bạn sẽ kiếm được rất nhiều tiền đấy.
Ban đầu có thể bạn sẽ thấy không thích lắm vì chưa có nhiều người tham gia, số tiền bạn kiếm còn ít, nhưng đừng vì thế
mà nản lòng, hãy cho chương trình này 1 ít thời gian nữa, rồi bạn sẽ thấy khả năng tuyệt vời của nó.
Hãy khởi động cashfiesta ngay khi bạn lên mạng, sau đó thì bạn có thể vô tư chơi games online hay làm bất cứ việc gì bạn thích. Vừa chơi, vừa học, lại vừa kiếm được tiền. Quá tuyệt vời phải không các bạn ? Vậy thì còn chờ gì nữa hãy nhanh chân lên bạn nhé, người đi tiên phong sẽ là người thành công nhất. Thành công của bạn cũng là thành công của tôi. Cuối cùng chân thành cảm ơn các bạn đã đọc bài viết này của mình. Chúc các bạn thành công !!!..

vua choi vua kiem tien de choi
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Kiếm Thế Thăng Long open 10h00 sáng thứ 7 ngày 6/4/2013 - Chơi game thưởng tiền mặt
» MU VƯƠNG QUYỀN.COM OPEN 2 GIỜ CHIẾU THỨ 7 NGÀY 23/2/2013- CHƠI GAME THƯỞNG TIỀN MẶT
» KIẾM THẾ ĐÀO HOA – CHƠI GAME THƯỞNG ĐIỆN THOẠI IPHONE OPEN 26/9/2013
» THIÊN LONG -ĐẠI VIÊT.NET – Test game SERVER 2: 7h00 tối 7/8/14 bản 4 lỗ ổn định- new pet – chơi miễn phí thưởng tiền mặt
» MUDOCTON.COM OPEN - OPEN 10H00 THỨ NĂM 6/6/2013 – chơi game thưởng tiền mặt