Forum Aika Việt Nam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Forum Aika Việt Nam

Diễn đàn dành cho gamer Việt Nam chơi game aika online

Trang ChínhTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

[Lenaria]Chữ ký.

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
Tiểu Giao
Freshman
Freshman

[Lenaria]Chữ ký. Empty
Bài gửiTiêu đề: [Lenaria]Chữ ký.   [Lenaria]Chữ ký. EmptyTue Mar 16, 2010 8:11 pm

sumin15
Freshman
Freshman
sumin15

[Lenaria]Chữ ký. Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: [Lenaria]Chữ ký.   [Lenaria]Chữ ký. EmptySun Mar 28, 2010 5:03 pm

Lenarian muôn năm!!! muôn năm!!! ^^ tình hình là em mới có con warlock lv 9 bên Lenarian ấy mà Very Happy nên có bác nào bên Lenarian thì chíu cố giúp em. Tên nhân vật trong game của em là: Sumin ^^ (là boy nhá, đừng nhìn tên mà tưởng girl thì tội nghiệp em lắm >_<)
Cũng rất hân hạnh nếu có bác nào chơi chung ^^ Chỉ khổ nỗi là em onl cũng ko nhiều, lâu lâu rãnh thì vào tà tà vài tiếng thui à! Nhưng nếu muốn thì cứ add nhân vật vào mà trò chuyện ^^
Kurenai
Freshman
Freshman

[Lenaria]Chữ ký. Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: [Lenaria]Chữ ký.   [Lenaria]Chữ ký. EmptySun Mar 28, 2010 5:10 pm

sumin15 đã viết:
Lenarian muôn năm!!! muôn năm!!! ^^ tình hình là em mới có con warlock lv 9 bên Lenarian ấy mà Very Happy nên có bác nào bên Lenarian thì chíu cố giúp em. Tên nhân vật trong game của em là: Sumin ^^ (là boy nhá, đừng nhìn tên mà tưởng girl thì tội nghiệp em lắm >_<)
Cũng rất hân hạnh nếu có bác nào chơi chung ^^ Chỉ khổ nỗi là em onl cũng ko nhiều, lâu lâu rãnh thì vào tà tà vài tiếng thui à! Nhưng nếu muốn thì cứ add nhân vật vào mà trò chuyện ^^

tinh hinh la anh em choi ben Vanov roi
sumin15
Freshman
Freshman
sumin15

[Lenaria]Chữ ký. Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: [Lenaria]Chữ ký.   [Lenaria]Chữ ký. EmptySun Mar 28, 2010 5:14 pm

chán nhỉ ~_~ tại cũng có thằng bạn chơi chung bên Lenarian oy, mà cũng thik cái quốc huy của nó! vậy thì đành hẹn anh em trên chiến trường Cool
Kurenai
Freshman
Freshman

[Lenaria]Chữ ký. Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: [Lenaria]Chữ ký.   [Lenaria]Chữ ký. EmptySun Mar 28, 2010 5:16 pm

sumin15 đã viết:
chán nhỉ ~_~ tại cũng có thằng bạn chơi chung bên Lenarian oy, mà cũng thik cái quốc huy của nó! vậy thì đành hẹn anh em trên chiến trường Cool
co toi 2 G VN ben Vanov do, Vanov= VN ma Laughing
sumin15
Freshman
Freshman
sumin15

[Lenaria]Chữ ký. Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: [Lenaria]Chữ ký.   [Lenaria]Chữ ký. EmptySun Mar 28, 2010 5:22 pm

Đang tính qua Vanov oy mà ra coi cái topic viết về Vanov, hok thik chút nào >_< Thui thì khác quốc gia vẫn có thể liên lạc hỗ trợ nhau trong game đc mà ^^ Vanov vs VN chẳng giống tẹo nào! thấy Lenarian giống VN hơn ^^ màu cờ giống nhau Very Happy
viaionline
Freshman
Freshman

[Lenaria]Chữ ký. Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: [Lenaria]Chữ ký.   [Lenaria]Chữ ký. EmptyMon Dec 06, 2010 10:35 am

em mơí chơi đăng ki đc rôì khi tạo nhân vật nó bắt tạo 3 số ai biềt chỉ e vơi Crying or Very sad
Sponsored content

[Lenaria]Chữ ký. Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: [Lenaria]Chữ ký.   [Lenaria]Chữ ký. Empty

[Lenaria]Chữ ký.
Trang 1 trong tổng số 1 trang